Anime In-zurfin Sanarwa mai zuwa / Mai zuwa

Nawa Dumbbells Ka ɗaga Nauyi? Season 2 Jita-jita

Dumbbel Nan Kilo Moteru or in EnglishYadda Dumbbells ɗin da kuke ɗagawa Yayi Nauyi"yana ɗaya daga cikin abubuwan jin daɗi da abubuwan tunawa waɗanda Na kalli tun lokacin da na fara wasan kwaikwayo. Ko da yake akwai kawai 12 aukuwa don in ji daɗi, na daɗe ina kallon sa har zuwa kashi na ƙarshe. Don haka, a cikin wannan labarin, zan yi magana game da yuwuwar Yaya Dumbbells Ka ɗaga Nauyi? Season 2 kuma tattauna jita-jita a bayansa.

Hanya mai haske da haske Dumbbel Nan Kilo Moteru aka zana yana sa ya zama sauƙin kallo da jin daɗi. Kuma gaskiya ina ganin za ku ji daɗin kallon sa kamar yadda na yi. Ba lallai ba ne a cikin salon soyayya kuma ya fi ban dariya, amma har yanzu yana da daɗi don kallo.

Labarinsa mai ban dariya, mai ba da labari da jin daɗi ya kasance mai daɗi don kallo kuma har ma na koyi wasu abubuwa game da motsa jiki na zahiri waɗanda ban sani ba, don haka a cikin ka'idar, a zahiri ina da sha'awar wasan kwaikwayon saboda ƙimar bayaninsa.

Janar Bayani

Babban labarin yana da kyau madaidaiciya kuma mai sauƙi kuma ya ta'allaka ne akan wata dalibar kwaleji mai suna Hibiki. Tun lokacin hutun karatu na ƙarshe na kwaleji, ta lura cewa ta yi nauyi a jiki.

Tare da begen zama mafi burgewa ga kishiyar jinsi, Hibiki ta gane cewa tana bukatar ta ɗan rage kiba kuma ta sami jikin da take so domin ta gamsar da kai kuma ta zama mai sha'awar kishiyar jinsi.

A hanyarta ta gida daga makaranta babbar kawarta Ayaka ta lura cewa ta kara kiba na tsawon lokaci, sannan ya gargade ta cewa samun saurayi ba zai zama abu mai sauki ba idan ba ta fara ko dai ta ci abinci ba, ko kuma ta rika motsa jiki akai-akai.

Daga baya, Hibiki Ta yanke shawarar shiga sabon dakin motsa jiki da aka fara a cikin garin da suke zaune, tana sha'awarta saboda kyawawan sunansa da yanayinsa mai jan hankali.

Duk da haka, Hibiki gano yana cike da bodybuilders wanda kawai a can don m ƙara jikinsu taro da "sama kamar yadda zai yiwu". Duk da haka ita da wata yarinya suka kira Akemi, kuma shiga dakin motsa jiki.

Tun da farko, an lura cewa Akemi ta fi sha'awar ayyukan da Hibiki da ita ke yi a cikin hakan Hibiki amma wannan wani lokaci yana ƙarfafawa Hibiki don gwada ko da wuya.

An bayyana cewa dalili Akemi tana da sha'awar yin aiki kuma gym ɗin da suke halarta gabaɗaya shine saboda tana da ƙwayar tsoka. Wannan a bayyane ya sa Sakura ba ta da daɗi, amma duk da haka ta yanke shawarar shiga gidan motsa jiki saboda tana sha'awar mai horar da ita. Mr Machio.

Dukkanin jerin suna ba da haske game da motsa jiki na jiki kuma sun kasance sabon samarwa don zuwa, zaku iya tsammanin ganin ƙarin wannan a cikin Yaya Nauyin Dumbbells kuke ɗagawa? Season 2 yana da kyau saboda na ji daɗin wannan ɓangaren Anime.

Wannan ka'ida ce kawai amma duk da haka, babban jigo na 12 shine ainihin Hibiki da sauran haruffa masu horarwa na sirri suna koya musu sabbin hanyoyin aiki. Ba ze zama mai ban sha'awa sosai lokacin da kuka sanya shi haka ba, amma na sami Dumbbel Nan Kilo Moteru yana jin daɗin kallo har ma da ban dariya sosai. Ko da Arnold Schwarzenegger yana fitowa a cikin sassan baya, wanda na sami ban dariya sosai.

A takaice dai, idan kun gama kallon wani abu na bakin ciki da damuwa kamar Scum's Wish ko Clannad, Ina ba da shawarar ku ba Dumbbel Nan Kilo Moteru agogon saboda bana tsammanin za ku yi nadama. Ba abin ban sha'awa ba ne, ba shi da girma kuma yana da ban dariya kuma.

Babban hali

Wannan Anime yana da alama yana da hali ɗaya kawai, duk da haka, suna mai da hankali kan duk haruffa kuma amma galibi game da tafiyar wannan hali ɗaya ne da mutanen da ta sadu da su a hanya don horar da su.

Sakura Hibiki, ko "Hibiki" kamar yadda abokinta ke magana da ita, almajiri ne da ke halartar dakin motsa jiki a cikin jerin. Tana da kuzari kuma tana da hali abin sha'awa. Duk da haka, babban burinta a cikin jerin shine don samun yanayin da ake so. An nuna wannan a fili a farkon farkon da farkon jerin, kuma yana tsara labarin sosai.

Tana da buƙatu masu sauƙi da manufa kuma tana son samun saurayi kamar abokan karatunta. Tana jin daɗin cin abinci iri-iri kuma ba ta (ba wai yana da matsala ba) tana tsoron bayyana son abinci da kuma cin abinci a lokuta daban-daban na yini.

Karamin Haruffa

Wadannan haruffa suna da kyau wajen samar da yanayi mai kyau don wasan kwaikwayon kuma na ji daɗin ganin su a cikin wannan jerin. A zahiri akwai ƴan haruffa waɗanda ba a haɗa su a cikin jerin ba, kuma kuna iya samun waɗannan haruffa a cikin ainihin manga (a fili).

Waɗannan sun haɗa da ɗan'uwan Sakura da sauran jarumai daban-daban a wurin motsa jiki da sauran wurare.

Ba ya dame ni cewa ba su haɗa waɗannan haruffa a cikin anime ba, amma yana iya dame ku. Na lura cewa yawancin magoya bayan manga na asali sun bayyana cewa sun yi farin ciki da farin ciki game da karbuwar anime.

Kuna iya karanta sharhin a kan sassan Ayyuka idan ba ku yarda da ni ba. Ko da kuwa, da alama haka Kobo stave yayi aiki mai kyau wajen daidaita manga cikin jerin rayayye.

Don haka za a sami Nawa Dumbbells ɗin da kuke ɗauka? Season 2?

Ƙarshen zuwa Dumbbel Nan Kilo Moteru bai ƙare daidai ba, amma wannan yana nufin cewa za mu ga jerin dawowar kakar 2? Tun daga 2020, an rubuta juzu'i 9, kuma a zahiri, manga yana ci gaba da tafiya, (2016 - Present) ma'ana cewa akwai ƙarin abun ciki da marubucin (Yabako Sandrovich) ya rubuta sannan MAAM ya kwatanta.

Wannan yana nufin cewa akwai yuwuwar yanayi na 2, kamar yadda har yanzu ana rubuta manga kuma saboda haka akwai abun ciki don daidaitawar anime don amfani. Wannan saboda yawancin anime an daidaita su ne daga manga da ainihin mahaliccinsu suka rubuta.

Ba muna cewa lokacin 2 na Dumbbel Nan Kilo Moteru ya tabbata ba, amma abin da za mu iya cewa shine shaharar da aka yi na anime yana da mahimmanci kuma an ƙaunace shi tsakanin magoya baya da masu suka, da ni ma. Sabili da haka, yiwuwar yanayi na 2 na wannan jerin yana da girma, kuma za mu yi mamakin idan samarwa don kakar 2 bai faru ba. Gaskiya, ba za mu iya cewa tabbas idan kakar 2 za ta faru amma muna da tabbacin hakan zai faru.

Yaushe Yaya Dumbbells Za Ku ɗaga Nauyi? Season 2 iska?

Za mu ce idan kakar 2 za ta faru kuma samarwa ya ƙare don kakar 2 to muna tsammanin kakar 2 zuwa Premier ko shakka babu iska kowane lokaci tsakanin 2022 da 2023.

Za mu zana layi a 2024 don dalilai masu ma'ana kuma za mu kiyasta cewa sabuwar kakar za ta fito a kowane lokaci a ƙarshen shekara mai zuwa. Ganin shaharar wasan anime da gaskiyar cewa har yanzu ana rubuta manga, muna da tabbacin za a yi kakar wasa ta 2.

Ba mu gaya muku, mutumin da ke karanta wannan blog, cewa za a yi 100% tabbata a season 2, amma kana iya ganin inda muka fito. Don haka abin da za mu iya fatan shine kakar 2 bisa ga manga wanda zai iya, kuma da fatan za a rubuta.

Har ila yau, idan muka ce yana da mahimmanci a lura cewa ƙarshen Dumbbel Nan Kilo Moteru bai ƙare ba, muna nufin cewa ba mu taɓa ganin Hibiki ta samo wa kanta ashana daga kishiyar jinsi ba kuma a ganina, ba haka ba ne sosai. m. Don haka da fatan, idan yanayi na 2 ya faru, zai tashi daga inda kakar farko ta kasance.

Rating don kakar 1 na Dumbbel Nan Kilo Moteru:

Rating: 4 daga cikin 5.

Idan kuna jin daɗin karanta wannan shafi da kuma shafukan mu gabaɗaya don Allah a ba shi so kuma ku nuna goyon bayan ku ta hanyar liƙa da bin Cradle View. Wannan zai taimaka mana da gaske yayin da muke da ƙarin abubuwan da aka tsara kuma a shirye muke mu buga. Na gode da karantawa kuma ku yini mai kyau.

Bar Tsokaci

Translate »
Hoton Blocker Tallace -Tallacen Taimakon Lambar Pro

An Gano Mai Kashe Talla!

Mun gano cewa kuna amfani da kari don toshe tallace-tallace. Muna ba da kashi 99% na abubuwan mu kyauta, da fatan za a kashe mai hana talla yayin da kuke amfani da rukunin yanar gizon mu. Na gode.

Taimako ta
Mafi kyawun Kayan Wutar Lantarki na WordPress | CHP Adblock